ลงตำแหน่งพิเศษ S1

[ใหม่] รูบิเฮิร์บ ดีท็อกไปในตัวพร้อมกับการลดความอ้วน ลดน้ำหนัก ลดพุง ลดหน้าท้อง ครบในหนึ่งเดียวมีเลขทะเบียนอย.

127 สัปดาห์ ที่แล้ว - กรุงเทพมหานคร - คนดู 122
  • รูบิเฮิร์บ ดีท็อกไปในตัวพร้อมกับการลดความอ้วน ลดน้ำหนัก ลดพุง ลดหน้าท้อง ครบในหนึ่งเดียวมีเลขทะเบียนอย. รูปที่ 1
รายละเอียด

Rhubiherb (รูบีเฮิร์บ)

รูบิเฮิร์ปเป็นยาสามัญประจำบ้านที่ขึ้นทะเบียนเป็นสมุนไพรแผนโบราณ พัฒนาสูตรตำรับจากการแพทย์แผนไทย-จีน โดยมีโกฐน้ำเต้าเป็นส่วนประกอบหลัก  มีประสิทธิภาพในการขจัดสารพิษออกจากร่างกาย โดยไม่ทำให้ระบายมากเกินไปและไม่ระคายเคืองลำไส้ จึงมั่นใจได้ในประสิทธิภาพและความปลอดภัย 

 

รูบิเฮิร์ปช่วยอะไรได้บ้าง

-รักษาอาการท้องผูก ทำให้ขับถ่ายได้อย่างหมดจดและสม่ำเสมอ

-ช่วยแก้ร้อนใน(คอแห้ง กระหายน้ำบ่อย โดยเฉพาะภายหลังการรับประทานอาหารประเภท ทอด ปิ้ง ย่าง

-ช่วยดีท๊อกซ์ของเสียออกจากร่างกาย

-ช่วยลดปัญหาโรคริดสีดวงทวาร

-เมื่อรับประทานเป็นประจำจะช่วยลดระดับไขมันในเส้นเลือด และป้องกันโรคเส้นเลือดตีบ เช่น 
 เส้นเลือดหัวใจตีบ เส้นเลือดสมองตีบเป็นต้น

- ช่วยลดโอกาสการเกิดก้อนผิดปกติที่เต้านม มดลูกและรังไข่

- ช่วยควบคุมน้ำหนัก

 

วิธีการรับประทาน

-เริ่มรับประทาน 2 แค็ปซูลหลังอาหารเย็นหรือก่อนนอน

- สามารถเพิ่มขนาดได้ ครั้งละ 1-3 แค็ปซูล วันละ 1-3 ครั้ง หลังอาหาร
  (ไม่เกินครั้งละ 3 แค็ปซูล ไม่เกินวันละ 9 แค็ปซูล)

 

ขนาดบรรุจุ 1 กล่อง มี 20 แคปซูล

ราคากล่องละ 120 บาท

เลขทะเบียน G441/52

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณไก่ 0888629003 email: healthland.biz@mail.com

 

หมายเหตุ สำหรับเด็กเล็ก สตรีมีครรภ์ ผู้ที่มีประวัติแพ้ยา โปรดปรึกษาแพทย์หรือเภสัชกรก่อน

 

ส่วนประกอบสำคัญ : โกฐน้ำเต้า 大黄  Da Huang 

Common name : Rhubarb

Scientific name : Rheum palmatum L.

Pharmaceutica name : Radix et Rhizoma Rhei

 

โกฐน้ำเต้ามีรสขม ฤทธิ์เย็น การออกฤทธิ์ของโกฐน้ำเต้า

§  กระเพาะอาหารและลำไส้ : กระตุ้นการเคลื่อนไหวของกระเพาะลำไส้ ขจัดธาตุไฟ สารพิษและเศษอาหารที่ตกค้าง

§  เลือด หัวใจและตับ : ขจัดพิษร้อนและสารพิษตกค้างในเลือด ทำให้เลือดไหลเวียนคล่อง ลดการเกิดเส้นเลือดอุดตัน 

§  ระบบประจำเดือน : ขจัดพิษร้อนในเลือด ทำให้ประจำเดือนมาสม่ำเสมอ ไม่มีสารพิษตกค้าง

 

Keywords: รูบิเฮิร์บ ดีท็อก พร้อม ลดความอ้วน ลดน้ำหนัก ลดพุง ลดหน้าท้อง และป้องกัน ริดสีดวงครบในหนึ่งเดียว มีเลขทะเบียนอย.